Đại học Tân Tạo vừa tổ chức Lễ khánh thành và đặt tên cho 02 tòa nhà – Tòa nhà Gillis và Tòa nhà Levy.
![](http://ttu.edu.vn/wp-content/uploads/2017/05/Gillis-Levy6-300x196.jpg)
Đến tham dự buổi Lễ khánh thành và đặt tên có sự tham gia của các thành viên trong Hội đồng sáng lập ĐH Tân Tạo: Giáo sư Eugene H.Levy – Chủ tịch Hội đồng học thuật TTU, cựu Hiệu trưởng ĐH Rice, Texas , Hoa Kỳ; bà Elizabeth Gillis – Phu nhân Giáo sư Malcolm Gillis, Ngài Michael W.Michalak – Thành viên Hội đồng TTU, Đại sứ Hoa kỳ tại Việt Nam (Nhiệm kỳ: 2007-2011).
Về phía BGH trường đại học Tân Tạo có sự hiện diện của: Ông Michael Lộc Phạm – Phó Hiệu trưởng TTU, Ông Huỳnh Hổ – Phó Hiệu trưởng TTU, Hiệu trưởng trường THPT Năng khiếu Tân Tạo, Ông Trần Dương – Phó Hiệu trưởng TTU.
BGH TTU cũng vi dự đón tiếp ông Trần Đình Hưng – P.TGD Tập Đoàn Tân Tạo, cùng Lãnh đạo các công ty thành viên Tập Đoàn Tân Tạo và toàn thể cán bộ – giảng viên, sinh viên trường ĐH Tân Tạo.
Một số hình ảnh tại buổi Lễ Khánh thành và Đặt tên 02 tòa nhà:
![](http://ttu.edu.vn/wp-content/uploads/2017/05/IMG_6769.jpg)
Ảnh: Đánh trống Lân khai trương 02 toàn nhà.
B.TT